



HALMASHAURI YA WILAYA YA MAFIA



WATUMISHI WA AJIRA MPYA KWA KADA ZA AFYA NA ELIMU

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya Mafia kwa moyo wa upendo na ushirikiano anachukua fursa hii kuwakaribisha watumishi wote wa ajira mpya waliopangiwa kituo wilaya ya Mafia.

KARIBUNI SANA KISIWA CHA UTALII NA FURAHA MAFIA

Halmashauri ya Wilaya ya Mafia ni moja kati ya Wilaya zilizopo mkoa wa Pwani, wilaya inafikika kwa usafiri wa baharini au ndege, namna ya kufika kwa wanaosafiri na ndege kutoka Dar eS salaam ni muda wa nusu saa tu umefika wilaya ya Mafia, ndege ziendazo Mafia ni Kampuni za Auric na Coastal, ndege zinaanza safari uwanja wa Terminal 1 DSM

Kwa wanaosafiri na mabasi, ukitokea Dar eS salaam, unapanda daladala ziendazo Mbagala (kituo cha shamba), ukifika mbagala unapanda gari ziendazo Nyamisati (Kibiti) na hapo utapata usafiri wa meli kukufikisha Mafia, usafiri wa meli upo kila siku isipokuwa Jumapili, Jumanne na ijumaa.

KWA MAELEZO ZAIDI WASILIANA NA VIONGOZI WAFUATAO

JINA	CHEO	NAMBA ZA SIMU
1. WINFRED MHAGILA	AFISA UTUMISHI	0762581738
2. N'KABABI MCHUNGA	AFISA UTUMISHI	0714985264
3. MUSSA LAMBWE	AFISA ELIMU (SEK)	0776171622
4. MATHEW MKALI	AFISA ELIMU (MSNG)	0623958680
5. DK. ZUBERI MZIGE	MGANGA MKUU	0717160469
6. ALFRED KALABA	KATIBU WA AFYA	0718076886
7. GWAMAKA MLAGILA	AFISA UTUMISHI	0739003006

IMETOLEWA NA:
MKURUGENZI MTENDAJI,
HALMASHAURI YA WILAYA YA MAFIA,
S.L.P 85,
MAFIA