

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

Simu Na. 023 2010199
Fax Na. 023 2011338
Unapojibu tafadhali taja:-
ded.mafia@pwani.go.tz



S.L.P. 85,
MAFIA.

14/11/2017

TANGAZO KWA WANANCHI WOTE WA MAFIA

Kichwa cha habari hapo juu chahusika.

Pamoja na salaam Mkurugenzi Mtendaji (W) anawatangazia wananchi wote kuwa Halmashauri imepokea fedha kiasi cha Shs. **26,000,000/= tarehe 08/11/2017** kwa ajili ya usimamizi na ufuatiliaji wa miradi ya Maji.

Aidha taratibu za matumizi ya fedha hizi zifuatwe ili kuweza tija katika maendeleo ya Wilaya na Taifa kwa ujumla.

Natanguliza shukrani.

.....
Erick Mapunda

Mkurugenzi Mtendaji (W)

Mafia.

MKURUGENZI MTENDAJI (W)
S. L. P. 85
MAFIA - D. C.

- Nakala**
1. Mkuu wa Wilaya ya Mafia
 2. Mwenyekiti wa Halmashauri ya Wilaya ya Mafia