

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA



Simu Na: 023-2010199
Fax Na. 023-2011338
E-mail: mafiadc@pwani.go.tz

Mkurugenzi Mtendaji (W),
S. L. P. 85,
MAFIA.

FOMU YA MAOMBI YA RUHUSA

- A:** JINA LA MTUMISHI
IDARA YA
CHEO CHA MTUMISHI
NGAZI YA MSHAHARA.....
MAOMBI YA RUHUSA SIKU KUANZIA TAREHE HADI RUHUSA HII NI KWA AJILI YA:-
(a) BINAFSI
(b) KIKAZI
ELEZA KAZI YENYEWE NA MAHALI UNAKOKWENDA KUFANYIA:-
.....
SAHIHI YA MUOMBAJI TAREHE.....
- B:** **MAONI YA MKUU WA SHULE/MWALIMU MKUU (KWA WALIMU TU)**
.....
JINA IDARA
SAHIHI TAREHE.....
- C:** **MAONI YA MTENDAJI KATA/MRATIBU ELIMU KATA**
.....
JINA IDARA
SAHIHI TAREHE.....
- D:** **MAONI YA MKUU WA IDARA**
.....
JINA IDARA
SAHIHI TAREHE.....
- E:** **MAONI YA AFISA UTUMISHI**
.....
JINA IDARA
SAHIHI TAREHE.....
- F:** **UAMUZI WA MKURUGENZI:**
NAIDHINISHA RUHUSA YA SIKU KAMA NI RUHUSA KWA SHUGHULI BINAFSI SIKU HIZO ZITAFIDIWA
KWA:
1. KUKATAWA KWENYE LIKIZO YA MWAKA
2. KUPUNGUZA MSHAHARA WA SIKU ALIZOTUMIA KWA SHUGHULI BINAFSI
3. ZISIFIDIWE

JINA:
SAHIHI