JAMHURI YA MUUNGAN
OFISI va RO WA TANZANIA

HALMASHAURI YA WILAYA YA MAFIA
S/N ZO MWEZI MU
MAELE | DA ENEO MUHUSIKA
1{Kupokea kero na  [30/05/2018 [8:00-11:30 Jioni [Mkunguni DC,DED,Wak |
malalamiko ya QW o
Wananchi katika ldara/Vitenao
kata ya Kilindoni na Taasisi ga
Serikali
2|Kupokea kero na  [12/6/2018  |8:00-11:30 Jioni [Ofisi ya Kata DC,DED,Wak
malalamiko ya uu wa
Wananchi Kata ya Idara/Vitengo
Miburani na Taasisi za
Serikali
- 3|Kupokea kero na  |[20/6/2018 [8:00-11:30 Jioni [Nyumba ya DC,DED,Wak
malalamiko ya Maendeleo- uu wa
Wananchi Kata ya Utende Idara/Vitengo
Kiegeani ga '_r'aal_sisi za
a[Kupokea kero na  |26/6/2018 ~[8:00-11:30 Jioni [Ofisiya Kata  |DC,DED,Wak
malalamiko ya Iudu “SViten O
Wananchi Kata naa;'aasisi ga
Ndagoni Serikali
NB

Ratiba hii ni kuishia Mwaka wa fedha 2017/2018
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