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Tarehe: 24/05/2022

TANGAZO LA KAZI

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Mafia anayo furaha kutangaza
nafasi 20 za ajira ya kudumu kwa Woatanzania wote wenye sifa stahiki ikiwemo
Dereva Daraja Il, Katibu Mahsusi Daraja la lll na Mtendaji wa Kijiji Daraja la ll|
Nafasi za ajira hizi zinatokana na Kibali cha ajira kutoka kwa Katibu Mkuu Ofisi ya
Rais, Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora kwa barua Kumb. Na.
FA.97/228/01/9 ya tarehe 13 Mei, 2022,

1. MTENDAJI WA KIJIJI Il NAFASI —(12)
1.1 SIFA ZA MWOMBAJI

Mhitimu wa Kidato cha Nne/Sita wenye Cheti/Stashahada (NTA Level 5) katika moja
ya fani zifuatazo -
= Utawala

= Maendeleo ya Jamii
»  Usimamizi wa Fedha
= Sayansi ya Sanaa na Sheria

MSHAHARA:
Mshahara unaanza na ngaziya TGS B

1.2. MAJUKUMU YA KUFANYA:
1. Afisa Masuuli na Mtendaji Mkuu wa Serikali ya Kijiji
2. Kusimarmia Ulinzi na Usalama wa Raia na Mali zao, kuwa Miinzi wa Amani na

4. Kuratibu mikutano na kamati zote za Halmashauri ya Kijiji



§. Kutafsiri na kusimamia Sera. Sheria na taratibu za uendeshaji wa Serikali ya

6. Kuandaa taarifa za utekelezaji wa kazi katika eneo lake na kuhamasisha
wananchi katika kuandaa na kutekeleza mikakati ya kuondoa njaa, umaskini
na kuongeza uzalishaiji mali.

7. Kiongozi wa Wakuu wa Vitengo vya kitaalamu katika Kijiji

8. Kusimamia, kukusanya na kuhifadhi kumbukumbu zote na nyaraka za Kijiji

9. Mwenyekiti wa Kikao cha wataalamu waliopo katika Kijiji

12. Atawajibika kwa Mtendaji wa Kata.

DEREVA DARAJA LA |l (NAFASI 6)

2.1 SIFA ZA MWOMBAJI:

* Awe na elimu ya kidato cha nne

* Awe na leseni ya daraja E au C1 ya uendeshaji magari ambayo amefanyia
kazi kwa muda Usiopungua mwaka mmaja bila kusababisha ajali

* Awe amehudhuria mafunzo ya msingi ya uendeshaji magari (Basic Driving
Course) yanayotolewa na chuo cha ufundi stadi (VETA) au chuo chochote
kinachotambuliwa na serikali

Waombaji wenye cheti cha majaribio ya ufundi Daraja la Il (Drive Test II)
watapewa kipaumbele

MSHAHARA:
Mshahara unaanza na ngazi ya TGS B

2.3 KAZI ZA KUFANYA:

I Kukagua gari kabla na baada ya safari ili kubaini usalama wa gari

I Kufanya matengenezo madoge madodo ya gari

I, Kujaza na kutunza taarifa za safari katika daftari |a safari (Log Book)
v Kufanya usafi wa gari

V. Kukusanya na kusambaza nyaraka mbalimbali
WI. Kuwapeleka watumishi maenec mbalimbali kwenye safari za kikazi
VIl Kufanya kazi nyingine kadri atakavyoelekezwa na msimamizi wake
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3.

KATIBU MAHSUSI I (NAFASI 2)
3.1 SIFA ZA MWOMBAJI:
Awe na cheti cha ufaulu kidato cha nne

Awe amehudhuria mafunzo ya uhazili na kufaulu mtihani wa hatua ya tatu

Awe amefaulu somo la Hatimkato ya Kiswahili na Kiingereza kwa maneno 80

kwa dakika moja

Awe amepata mafunzo ya kompyuta kutoka Chue kinachotambuliwa na

Serikali na kupata cheti katika programu ya Ms Publisher, Ms Excel, Ms

Word, Power Point, Internet na Email

NGAZI YA MSHAHARA:
Mshahara unaanza na ngazi ya TGS B

3.3 KAZI ZA KUFANYA:

i,

Kuchapa barua, taarifa na nyaraka mbalimbali

Kusaidia kupockea wageni na kuwasikiliza shida zao na kuwaelekeza
sehemu wanapoweza kuwasikiliza,

Kutunza taarifa/kumbukumbu za ofisi na nyingine atakazopangiwa na
Mkuu wake wa kazi,

MAELEZO YA JUMLA KWA WAOMBAJI WOTE

a)
b)

Mwombaji aambatanishe cheti cha kuzaliwa
Mwombaji aambatanishe maelezo binafsi (CV) yenye anuani na namba za
simu za kuaminika na majina matatu ya wadhamini wa kuaminika
Mwombaji awe Raia wa Tanzania mwenye umri usiozidi miaka 45
Mwombayji lazima aandike anuani na namba za simu pamoja na majina na
anuani za wadhamini (Referees) watatu wa kuaminika
Maombi yote yaambatane na nakala ya vyeti vya taaluma, nakala ya cheti
cha kidato cha nne au sita kilicho halalinakala ya vyeti vya kuhitimu
mafunzo
Mwombaiji aambatanishe picha mbili ndogo (passport size) za hivi karibuni
Zenye rangi kwa muono wa nyuma (Background)
Testimonials,Provisional results statement of results hati za matokeo ya
kidato cha nne au sita HAZITAPOKELEWA.
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h) Waombaji waliosoma nje ya Tanzania wahakikishe vyeti vyao
vimekaguliwa na kuthibitishwa na Mamlaka husika (NACTE. NECTA,
TCU. nk)

i) Waombaji waliostaafishwa/kufukuzwa kazi katika Utumishi wa Umma
hawataruhusiwa kuomba.

i) Uwasilishaji wa sifa na vyeti vya kughushi na ikabainika wahusika
watachukuliwa hatua stahiki za kisheria

k) Maombi yaandikwe kwa mkono na mwombaji kwa lugha ya Kiswahili au
Kiingereza

I) Waombaji wote kwenye barua zao za maombi waandike namba za simu

za uhakika kwa ajili ya mawasiliano.

MWISHO WA KUTUMA MAOMBI NI TAREHE 09 JUNI, 2022 SAA 9.30
ALASIRL

Maombi yote yatumwe kwa anuani ifuatayo

Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji,
Halmashauri ya Wilaya ya Mafia,
13 Barabara ya Boma,

5.L.P 85,

61782 MAFIA.

Tangazo hili linapatikana kwenye mbao za matangazo za Halmashauri, Tovuti ya
Halmashauri www.mafiadc.go.tz na Tovuti ya Sekretarieti ya Ajira www.ajira.go.tz

KASSIM S. NDUMBO,
MKURUGENZI MTENDAJI,

HALMASHAURI YA WILAYA MAFIA
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