

HALMASHAURI YA WILAYA YA MAFIA



NA:

FOMU YA MAOMBI YA MAFUTA YA DIZELI/PETROLI/OIL

SEHEMU YA I (IJAZWE NA MKUU WA IDARA ANAYEOMBA MAFUTA)

(a) Maelezo ya maombi

- i. Jina la Idara
- ii. Aina ya mafuta yanayoombwa
- iii. Kiasi cha mafuta anayoomba lita
- iv. Umbali wa safari km
- v. Namba ya chombo Aina ya chombo
- vi. Jina la dereva
- vii. Jina la mwombaji(HoD/HoS), Sahihi Tarehe

(b) Shughuli ninazoenda kufanya:-

.....
.....
.....

SEHEMU YA II (Ijazwe na Afisa Usafirishaji)

Kiasi cha mafuta kilichotolewa kwa mara ya mwisho ni lita umbali: Kilometa alizoanzia ni Km.....mahali alipoegesha gari ni Ujazaji wa log book (Imejazwa/Haijazwa) Mafuta yaliyobaki baada ya safari ni Lita Dezeli/petrol.
Jina Sahihi ya Afisa Usafirishaji Tarehe

SEHEMU III (Maoni ya Mhandisi-Ujenzi/Mkuu wa Idara)

Uthibitisho wa uimara/Udhaifu wa chombo; Nathibitisha kwamba

.....
.....
.....

Jina Sahihi ya Mkuu wa Idara/Mhandisi Tarehe.....

SEHEMU IV (Idhini ya Mkurugenzi Mtendaji/Afisa Utumishi)

Naidhinisha Lita za mafuta ya Dizeli/Petrol

Kwa ajili ya

Jina Sahihi Tarehe

SEHEMU V (Ijazwe na Afisa Ugavi na Dereva)

JinaSahihi ya Afisa Ugavi/Mtunza Stoo(mtoaaji)..... Tarehe

JinaSahihi ya Mpokeaji (dereva) Namba ya chombo.....

NB: Maombi ya mafuta mbali ya kuzingatia bajeti yazingatie kuwepo kwa fedha na ratiba ya kazi (Action Plan)