

**HALMASHAURI YA WILAYA YA MAFIA
FOMU YA MAOMBI YA POSHO/NAULI**

A: Jina la Mtumishi
 Cheo Check No.
 Ngazi ya Mshahara Mshahara kwa mwezi
 Maelezo/madhumuni ya safari

B: MAOMBI MENGINEYO YA NAULI/POSHO

TAREHE	MAELEZO	JUMLA

C: POSHO (NIGHT ALLOWANCE)

KUONDOKA		KUFIKA		MUDA WA KUKAA	KIASI KWA SIKU	JUMLA
TAREHE	MAHALI	TAREHE	MAHALI	SIKU	Tshs.	Tshs.

JUMLA KUU (B+C) Tshs.

Nathibitisha kuwa maelezo niliyotoa ni sahihi kwa kadri ninavyofahamu.
 Tarehe Sahihi ya Mtumishi

D: MAONI NA MAPENDEKEZO YA MKUU WA IDARA:

Kifungu kinachotumika kulipa gharama hizi niambacho hadi leoKuna baki ya
 Tshs.kwa kuzingatia maelezo ya hapo juu napendekeza apewe/asipewe
 Nauli/Posho ya safari Tshs.
 Tarehe Sahihi ya Mkuu wa Idara

E. MAONI NA MAPENDEKEZO YA MHASIBU WA MADENI:

Nakubali apewe/asipewe. Anadaiwa/hadaiwi masurufu ya Tshs.....
 Tarehe Sahihi ya Mhasibu.....

F: MAONI NA MAPENDEKEZO YA MWEKA HAZINA:

Ninakubali/Sikubali apewe Nauli/Posho ya Tshs.
 TareheSahihi ya Mweka Hazina

G: IDHINI NA MAONI YA MKURUGENZI:

Naidhinisha/Siidhinishi malipo ya Nauli/Posho ya Tshs

Tarehe Sahihi ya Mkurugenzi