

**HALMASHAURI YA WILAYA YA MAFIA**

**FOMU YA MAOMBI YA POSHO YA MASAA YA ZIADA**

**A:** Jina la Mtumishi .....  
Cheo chake .....  
Ngazi ya Mshahara .....

**B:** Maelezo ya kazi zilizofanyika .....  
.....  
.....

**C:** Sababu iliyopelekea kazi hiyo isifanyike kwa muda wa saa za kawaida za kazi  
.....  
.....  
.....  
.....

<b>TAREHE</b>	<b>KUANZIA SAA</b>	<b>HADI SAA</b>	<b>KIWANGO CHA POSHO</b>	<b>JUMLA</b>

**E:** **Saini ya Mwombaji :**.....

**F:** **Maelezo ya Mkuu wa Idara:** ilikuwa ni lazima afanye kazi nje ya masaa ya kazi kwa sababu  
.....

Hivyo naidhinisha kiasi cha Tshs .....

Tarehe ..... Saini ya Mkuu wa Idara .....

**G:** **Idhini ya Mweka Hazina:**  
Nathibitisha kwamba kifungu kina fedha ya kuweza kulipia Tshs .....  
Tarehe ..... Saini ya Mweka Hazina (w) .....

**H:** **Idhini ya Mkurugenzi Mtendaji (w)**  
Naidhinisha kiasi cha Tshs .....  
Tarehe ..... Saini ya Mkurugenzi Mtendaji (w) .....