JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA MAFIA

Mafia
28 Juni, 2024

TAARIFA KWA UMMA
MAPOKEZI YA FEDHA KIASI CHA SHILINGI BILIONI 1.04 (1,047,996,916.6)
KWA AJILI YA UBORESHAJI WA MIUNDOMBINU ELIMU YA AWALI NA MSINGI

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Mafia Ndugu MUSSA A. KITUNGI anapenda
kuutaarifu Umma kuwa, Halmashauri imepokea fedha kiasi cha Shilingi 953,100,000 kutoka
Serikali Kuu kupitia program ya BOOST kwa ajili ya uboreshaji wa miundombinu ya shule na

Mazingira (SRWSS) kama ifuatavyo:-

1. Fedha za ujenzi wa shule mpya ya msingi ya mkondo mmoja pamoja ha nyumba ya

2. Fedha za ujenzi wa madarasa manne na matundu sita ya vyoo Shule ya Msingi
Kilimahewa, Milioni 111.8.

3. Fedha za ujenzi wa madarasa manne na choo kimoja Shule ya Msingi Kungwi, Milioni
90.8.

4. Fedha za ujenzi wa madarasa manne Shule ya Msingi Dongo, Milioni 89.
5. Fedha za ukarabati wa Shule ya Msingi Utende, Milioni 101.

6. Fedha za ujenzi wa madarasa matatu na matundu sita ya vyoo Shule ya Msingi Chole,
Milioni 77.8.

7. Fedha za ujenzi wa madarasa matatu na matundu sita ya vyoo shule ya Msingi
Marimbani, Milioni 77.8.

8. Fedha za ujenzi wa matundu 11 ya vyoo pamoja na usambazaji wa maji Shule ya Msingi
Ndagoni, Milioni 32.9

9. Fedha za ujenzi wa matundu 10 ya vyoo pamoja na usambazaji wa maji Shule ya Msingi
Chunguruma, Milioni 30.9

10. Fedha za ujenzi wa matundu 10 ya vyoo pamoja na usambazaji wa maji Shule ya Msingi
Chemchem, Milioni 30.9



Mkurugenzi Mtendaji kwa niaba ya Uongozi wa Wilaya ya Mafia, anatoa shukrani kwa Mhe. Dkt.
Samia Suluhu Hassan, Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania kwa kuendelea kutoa fedha
nyingi za Miradi ya maendeleo ambayo imeimarisha na kuboresha miundombinu mbalimbali.

Imetolewa na;

e

Emilian Mgumba
Kaimu Mkuu wa Kitengo cha Mawasiliano Serikalini
Halmashauri ya Wilaya ya Mafia.

Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji Halmashauri ya Wilaya ya Mafia/ S.L.P 85/Mafia Simu :
+255232010199, Nukushi: +255023-2011338, Baruapepe: ded.mafia@pwani.go.tz, Tovuti:
www.mafiadc.go.tz
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